

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

Ijazwe kwa herufi kubwa na kwa nakala tatu. Nakala moja iliyokamilishwa kujazwa atapewa muombaji kama uthitisho wa ruhusa yake ya kuanza likizo husika.

SEHEMU A: MAOMBI YA LIKIZO (ITAJAZWA NA MUOMBAJI WA LIKIZO)

A1) Taarifa Binasfsi za Muombaji:

- i. Jina la Ukoo:.....Jina la Kati.....Jina la Kwanza.....
- ii. Namba ya Jalada Binasfsi la Muombaji.....
- iii. Cheki Na.
- iv. TSD Na.
- v. Cheo
- vi. Kituo cha Kazi.....
- vii. Taasisi.....
- viii. Idara/Kitengo.....

Tarehe ya Ajira ya Kwanza.....

A2) Maombi ya likizo namba:

Ninaomba likizo ya siku..... kuanzia tarehe...../...../.....hadi tarehe...../...../.....
Nitasafiri kwendaambako nitakaa kwa muda
wa siku.....

Ninastahili kupewa nauli kwa likizo hii Mume/Mke na watoto wangu (ambao taarifa zao nimezjaza katika jedwali hapa chini) wataambatana name katika safari yangu ya likizo

Jina la Mwenza	Tarehe ya Kuzaliwa	Jina la Mtoto	Tarehe ya Kuzaliwa
Jina la Mtoto			

A3) Anuani yangu nikiwa likizo:

S.L.P..... Namba ya Simu.....

Anuani ya barua pepe.....

Sahihi:.....

Tarehe:...../...../.....

SEHEMU B: UTHIBITISHO WA LIKIZO (Ijazwe na Afisa Rasilimali watu kutoka Idara ya Utawala)

Mapitio ya Kumb kumbu za likizo za Muombaji:

i.	Tarehe ya likizo ya Mwisho/...../...../ hadi/...../.....
ii.	Idadi ya siku alizochukua likizo	
iii.	Salio la siku za likizo zilizobaki kutoka likizo iliyopita	
iv.	Salio la siku za likizo alizonazo kwa sasa	
v.	Likizo iliyopita alilipwa/Hakulipwa nauli ya likizo	Kiasi cha Shilingi.....anapata Shilingi.....

Jina la Mthibitishaji

Sahihi.....

Cheo:.....

Tarehe...../...../.....

SEHEMU C: Mapendekezo ya kuidhinishwa kwa likizo (ikamalishwe na Mkuu wa Idara/Kitengo anapotoka muombaji wa likizo)

Ninapendekeza/Sipendekezi kupitishwa kwa likizo hii kwa sababu:.....

Jina la Mthibitishaji.....

Sahihi

Cheo:

Tarehe...../...../.....

SEHEMU D: Idhinisho la Mwisho la likizo (ijazwe na Muidhinishaji wa likizo (Mkuu wa Idara ya Utawala na Rasilimali Watu)

Ninaidhinisha/Siidhinishi likizo kwa sababu:.....

Anastahili/Hastahili kupewa nauli ya likizo ya mwaka
.....

Jina la Mthibitishaji

Sahihi

Cheo:

Tarehe

MAELEZO KUHUSU AINA ZA LIKIZO

- ❖ Muombaji achague namba iliyotaja aina ya likizo ambayo anayohitaji kutoka kisingano kilichopo A2 (likizo hizo zimeelezwa katika Sehemu H ya Kanuni za Kudumu za Uchumi wa Shamba za 2009 (toleo la tatu).

- | | | |
|---------------------------------|---|-------------------|
| 1) Likizo ya mwaka | - | (SO H. 1, H4, H5) |
| 2) Likizo ya kumaliza Mkataba | - | (SO H. 7) |
| 3) Likizo ya kujiandaa kustaafu | - | (SOH.8) |
| 4) Likizo ya uzazi (KE) | - | (SO H. 12) |
| 5) Likizo ya uzazi (ME) | - | (SO H. 13) |
| 6) Likizo maalum | - | (SO H. 14) |
| 7) Likizo bila malipo | - | (SO H. 19) |
| 8) Sabbatical leave | - | (SO H. 20) |
| 9) Likizo ya ugonjwa | - | (SO H. 11) |
| 10) Convalescent leave | - | (SO H.12) |